Na'ura ta nau'in harbin iska mai ƙarfi tana tsaftace faranti, katako, tsarin cire sikelin, datti da tsatsa. Gidan da ke da kariya yana da rufaffiyar ginin ƙarfe wanda aka lulluɓe a ciki tare da zanen roba don ɗaukar kuzarin harbin silima. Ana sarrafa bututun a cikin fassarar da jujjuyawar motsi, ɗaya bayan ɗaya, ta na'urar jigilar kaya zuwa ɗakin fashewar fashewar inda ake tsabtace su.
Shotblasters suna haɓaka rafin harbin ƙarfe mai tsayi mai tsayi. Ginin shotblaster yana ba da damar ƙirƙira da daidaita rafin jagora. Farfaɗowar harbin da aka yi amfani da shi yana faruwa a ci gaba a rufaffiyar zagayowar cajin harbi ta mai ɗaukar hoto a cikin mai raba, harbin cirewa sannan a cikin hopper.
Nau'in | Q69 (mai iya canzawa) |
Faɗin tsaftacewa mai inganci (mm) | 800-4000 |
Girman ciyarwar ɗakin (mm) | 1000*400---4200*400 |
Tsawon aikin tsaftacewa (mm) | 1200-12000 |
Gudun isar da sabulu (m/min) | 0.5-4 |
Kauri na tsaftace karfe (mm) | 3-100---4.4-100 |
Ƙarfe ƙayyadaddun sashi (mm) | 800*300---4000*300 |
Yawan fashewar harbi (kg/min) | 4*180---8*360 |
Na farko a rufe yawa (kg) | 4000-11000 |
Roll goga daidaita tsayi (mm) | 200---900 |
Ƙarfin iska (m³/h) | 22000---38000 |
Girman waje (mm) | 25014*4500*9015 |
Jimlar ƙarfi (ban da tsabtace ƙura) (kw) | 90---293.6 |
Za mu iya ƙirƙira da kerarre kowane nau'in maras daidaito ta Nau'in Shot tsãwa inji bisa ga abokin ciniki daban-daban workpiece daki-daki da ake bukata, nauyi da yawan aiki.
Waɗannan hotuna za su fi taimaka muku fahimta
An kafa rukunin masana'antu masu nauyi na Qingdao Puhua a shekara ta 2006, babban jarin da ya yi rajista sama da dala miliyan 8,500, jimlar yanki kusan murabba'in murabba'in 50,000.
Kamfaninmu ya wuce CE, takaddun shaida na ISO. A sakamakon babban ingancin mu Ta Nau'in Shot Blasting Machine:, sabis na abokin ciniki da farashin gasa, mun sami hanyar sadarwar tallace-tallace ta duniya da ta kai fiye da ƙasashe 90 a nahiyoyi biyar.
1.Machine garantin shekara guda sai dai lalacewa ta hanyar kuskuren aikin ɗan adam.
2.Samar da zane-zane na shigarwa, zane-zane na ramin rami, litattafan aiki, litattafan lantarki, litattafan kulawa, zane-zane na lantarki, takaddun shaida da lissafin tattarawa.
3.We iya zuwa ga factory to shiryarwa shigarwa da kuma horar da kaya.
Idan kuna sha'awar Ta Nau'in Shot Blasting Machine:, maraba da tuntuɓar mu.