Nawa ka sani game da ƙugiya harbi ayukan iska mai ƙarfi inji

- 2021-04-15-

A cikin masana'antun masana'antu, kusan duk simintin ƙarfe da simintin ƙarfe dole ne a bi da su ta hanyar injin harbi. Manufar yin hakan ba wai kawai don tsabtace ƙazanta na simintin gyare -gyare ba ne, har ma don taka rawar dubawa mai inganci bayan kammala samar da simintin gyare -gyare, da kuma tantance samfuran tare da farfajiya mara kyau kai tsaye.

A al'ada samar simintin gyare -gyare, duk da simintin gyaran kafa samar dole ne a tsabtace ta harbi ayukan iska mai ƙarfi inji. Ta wannan hanyar, ana iya tsaftace ƙazanta a saman simintin. A lokaci guda, ko akwai lahani na farfajiya akan farfajiyar simintin, ko akwai iskar gas da yashi mai ɗorewa da ƙyalli, wanda za a iya gani a sarari ta hanyar aikin fasaha na nau'in ƙugiya mai harbi mai fashewa. , na iya zama mai dacewa sosai ga waɗannan samfuran marasa lahani kai tsaye, kuma baya buƙatar ɗaukar hannu ɗaya bayan ɗaya.

Bugu da kari tsaftace surface na simintin, ƙugiya harbi ayukan iska mai ƙarfi inji kuma iya aiwatar da surface na simintin. Ta hanyar jiyya na fasaha na ƙugiya harbi ayukan iska mai ƙarfi, farfaɗen simintin gyare -gyare na iya cimma sakamako mai kyau da ake so, da kuma samar da sakamako mai inganci daidai. Yana iya sauƙaƙe samar da buƙatun simintin gyare -gyare, kuma yana rage ƙimar aikin ƙimar layin ƙwanƙwasawa, haɓaka ƙimar samar da simintin gyare -gyare. Ta hanyar farfajiyar farfajiyar nau'in ƙugiya irin harbi mai fashewa, injin simintin zai iya cika buƙatun.