Rigakafin na'urar gwajin na'urar fashewar fashewar bututun mai

- 2021-09-22-

1. Kafin aiki, mai aiki ya kamata ya fara fahimtar ƙa'idodin da suka dace a cikin littafin don amfani da crawlerna'ura mai fashewa, kuma cikakken fahimtar tsari da aikin kayan aiki.

2. Kafin fara na'ura, mai aiki ya kamata ya duba ko masu ɗaure suna kwance kuma ko yanayin sanyi na na'ura ya dace da bukatun.

3. Na'urar fashewar fashewar nau'in crawler yana buƙatar ingantaccen shigarwa. Kafin fara na'ura, yakamata a gudanar da gwajin aiki ɗaya don kowane sashi da injin. Jujjuyawar kowane motar ya kamata ya zama daidai, mai rarrafe da bel mai ɗagawa ya kamata su kasance masu matsakaicin matsakaici, kuma kada a sami karkacewa.

4. Bincika ko na'urar da ba ta da kaya a halin yanzu na kowane mota, haɓakar zafin jiki, mai ragewa, da na'urar fashewar fashewar harbi suna aiki da kyau. Idan an sami matsaloli, yakamata a bincika abubuwan kuma a daidaita su cikin lokaci.

5. Bayan babu matsala a cikin gwajin injin guda ɗaya, ana iya aiwatar da gwajin idling don mai tara ƙura, ɗagawa, jujjuyawar ganga da na'urar fashewar harbi a jere. Lokacin faɗuwar sa'a ɗaya ne.

Tsarin na'ura mai fashewa mai fashewa:

Crawler harbi ayukan iska mai karami kayan aikin tsaftacewa ne, wanda akasari ya hada da dakin tsaftacewa, taron harbin iska mai ƙarfi, lif, separator, screw conveyor, bututun cire ƙura da sauran sassa. Dakin tsaftacewa An yi ɗakin tsaftacewa da farantin karfe da sashi na welded tsarin. Wuri ne da aka rufe kuma faffadan aiki don tsaftace kayan aikin. Ƙofofin biyu suna buɗe waje, wanda zai iya ƙara sararin tsaftacewa na ƙofar.